Tải ngay: App cây thuốc Android

Bài thuốc nam hỗ trợ điều trị ung thư gan đa ổ

Trang Đầu Diễn đàn Hỏi lương y ? ☯️ Bài thuốc nam hỗ trợ điều trị ung thư gan đa ổ

Đang xem 1 luồng phản hồi
  • Người viết
    🌱
    • #26419 Trả lời
      Vũ Hạnh Quỳnh
      Khách

Bác sĩ cho em hỏi. Em có người chú ruột bị Viêm gan B dẫn đến u gan đa ổ, có 2 khối u ở 2 lá gan (kích thước khoảng 40-50mm), có tế bào ung thư (chỉ số AFP 487). Bác sĩ viện K trao đổi có thể truyền hoặc uống thuốc đích, nhưng gia đình em thực lòng không muốn cho chú em truyền vì sợ những ảnh hưởng kinh khủng lên sức khỏe người bệnh. Gia đình em đang tìm bài thuốc nam từ cây an xoa và sáo tam phân để mong kéo dài sự sống cho bệnh nhân. Chú em 50 tuổi, tình trạng khỏe, ăn ngủ tốt.
      Rất mong nhận được hồi âm sớm của bác sĩ, cứu người trong lúc cấp bách.
      Em xin vô cùng cảm ơn!

• #27280 Trả lời
      Caythuoc.orgCaythuoc.org
      Dược sĩ

Chào bạn.
      Đối với bệnh ung thư hiện nay Khoa học đã chứng minh, các giải pháp như xạ trị và truyền hóa chất vẫn là giải pháp điều trị tối ưu cho người bệnh.

Tuy vậy không phải các phương pháp dân gian là không có giá trị. Trong trường hợp này người thân của bạn có thể sử dụng kết hợp thêm phương pháp điều trị dân gian bằng cây thuốc Nam.

Đối với ung thư gan đa ổ hiện nay bài thuốc tốt cho người bệnh đó là bài thuốc từ cây xạ đen với cây an xoa. Bạn có thể tham khảo thêm thông tin về bài thuốc cây xạ đen tại đây; https://caythuoc.org/cay-xa-den-2.html

Nếu thấy bài viết trên có ích, các bạn hãy chia sẻ trên Facebook cho người thân và bạn bè mình biết nhé. Cảm ơn bạn!

Tham khảo: 

Đang xem 1 luồng phản hồi
Phản Hồi về: Bài thuốc nam hỗ trợ điều trị ung thư gan đa ổ
Thông tin về bạn:

Đã có tài khoản hãy Đăng nhập
(Nếu chưa có tài khoản hãy Đăng ký)
GỌI
Messenger
Hỏi B.sĩ