Tôi bị trĩ nội, đại tràng và dạ dày uống cây xạ đen đc không

Trang chủ Diễn đàn Hỏi lương y ? ☯️ Tôi bị trĩ nội, đại tràng và dạ dày uống cây xạ đen đc không

Đang xem 1 luồng phản hồi
  • Người viết
    🌱
    • #29937Trả lời
      Không hoạt động
      Up
      0
      Down
      ::

Tôi bị trĩ nội và đại tràng và dạ dày,uống cây xạ đen hàng ngày có được ko ạ ?

• #30005Trả lời
      Pich HemPich Hem
      Dược sĩ
      Up
      0
      Down
      ::

Chào bạn.
      Cây xạ đen là một vị thuốc được sử dụng theo kinh nghiệm dân gian ở Hòa Bình, Theo kinh nghiệm dân gian đây là một vị thuốc có tác dụng tiêu viêm giải độc, thường được sử dụng để để điều trị các chứng bệnh về ung nhọt, viêm nhiễm, cầm máu….

Bạn bị các chứng bệnh bị trĩ nội và đại tràng và dạ dày đều là những bệnh viêm nhiễm, vì vậy trường hợp của bạn có thể sử dụng được cây xạ đen để hỗ trợ cho việc điều trị bệnh.

Trường hợp của bạn bị bị trĩ nội và đại tràng và dạ dày chúng tôi khuyên bạn nên sử dụng các vị thuốc chuyên về điều trị bị dạ dày đại tràng và bệnh trĩ: hiện nay có lá khôi, dạ cẩm, bồ công anh và khổ sâm…. Đây là những vị thuốc được kinh nghiệm dân gian sử dụng để điều trị trị bệnh viêm loét dạ dày và đại tràng.
      Ngoài ra bạn cũng có thể tham khảo sử dụng, bài thuốc Nam cổ truyền được nhà thuốc được chế biến thành dạng cao đặc. Là cao trĩ và cao dạ dày, bạn có thể tham khảo thêm thông tin về bài thuốc này tại đây https://caythuoc.org/cao-tri-dieu-tri-tri-noi-tri-ngoai.html

Tham khảo: 

Chia sẻ:
Đang xem 1 luồng phản hồi
Phản Hồi về: Tôi bị trĩ nội, đại tràng và dạ dày uống cây xạ đen đc không