Tin sét: Viết bài nhận thưởng ngay

Trẻ 12 tuổi bị tóc bạc sớm uống hà thủ ô có tốt ko

Trang Đầu Diễn đàn Hỏi lương y ? ☯️ Trẻ 12 tuổi bị tóc bạc sớm uống hà thủ ô có tốt ko

Đang xem 5 luồng phản hồi
  • Người viết
      Nguyễn Kim Dung
      Khách

Chào Bác sĩ.
      Con nhà tôi 12 tuổi, cháu bị bạc tóc đc 2 năm rồi. Vậy con tôi có thể dùng viên uống hà thủ ô được không a. Làm thế nào để cải thiện tình trạng bạc tóc sớm a.
      Xin cảm ơn bác sĩ

• #41272 Reply
      Caythuoc.orgCaythuoc.org
      Dược sĩ

Chào bạn.
      Trẻ 12 tuổi uống hà thủ ô đỏ được bình thường bạn nhé, do vậy trường hợp cháu nhà bạn bị tóc bạc sớm hoàn toàn có thể sử dụng được củ hà thủ ô đỏ ở để làm thuốc.

Củ hà thủ ô đỏ không chỉ có tác dụng điều trị chứng tóc bạc sớm mà đây còn là một vị thuốc bồi bổ giúp tăng cường sức khỏe, bổ máu dưỡng huyết, xanh tóc đỏ da và giúp điều trị bệnh vô sinh hiếm muộn…

Để biết cách sử dụng hà thủ ô đỏ làm thuốc điều trị chứng tóc bạc sớm mời bạn tham khảo thêm thông tin tại bài viết sau:

• #43069 Reply
      Hoàng Thị Mai
      Khách

Mình 45 tuổi bị tóc bạc đã lâu, 2 năm nay phai chấm chân tóc bạc liên tục, xin hỏi bác sĩ có cách nào để chữa khỏi k ạ, xin bác sĩ tư vấn giúp. Cảm ơn bác sĩ

• #43072 Reply
      Caythuoc.orgCaythuoc.org
      Dược sĩ

Chào mai.
      Bị tóc bạc sớm Bạn hãy tham khảo bài thuốc từ củ hà thủ ô đỏ mà nhà thuốc đã tư vấn ở bài viết này bạn nhé.

• #45027 Reply
      Lê Thương
      Khách

Con gái tôi năm nay 16 tuổi. Tóc cháu bị bạc khá nhiều . Tôi muốn hỏi uốg hà thủ ô đỏ có giúp cháu cải thiện tình trạng trên không và cách dùng như thế nào tốt nhất, dùng loại tươi hay khô thì có tác dụng nhanh hơn ạ. Cảm ơn bác sĩ .

• #45177 Reply
      Caythuoc.orgCaythuoc.org
      Dược sĩ

Chào Lê Thương
      Cháu nhà bạn 16 tuổi bị tóc bạc sớm uống hà thủ ô có tác dụng rất tốt bạn nhé, mời bạn tham khảo câu trả lời mà nhà thuốc đã tư vấn cho các bệnh nhân trước đó ở bài viết này bạn nhé.

Nếu thấy bài viết trên có ích, các bạn hãy chia sẻ trên Facebook cho người thân và bạn bè mình biết nhé. Cảm ơn bạn!

Tham khảo: 

Đang xem 5 luồng phản hồi
Phản Hồi về: Trẻ 12 tuổi bị tóc bạc sớm uống hà thủ ô có tốt ko
Thông tin về bạn:

Đã có tài khoản hãy Đăng nhập
(Nếu chưa có tài khoản hãy Đăng ký)
GỌI
Messenger
Hỏi B.sĩ