Ung thư màng bụng cần tư vấn cách điều trị bằng cây xạ đen

Trang chủ Diễn đàn Hỏi đáp về cây xạ đen 🌿 Ung thư màng bụng cần tư vấn cách điều trị bằng cây xạ đen

Đang xem 3 luồng phản hồi
  • Người viết
    🌱
    • #861Trả lời
      Dược sĩ
      Up
      0
      Down
      ::

Chồng tôi bị ung thư màng bụng, có nhiều dịch trong ổ bụng vậy có dùng được cây xạ đen không và cách dùng như thế nào ? Rất mong nhận được tư vấn từ Cơ sở xạ đen Hòa Bình và các thầy thuốc và các bạn có kinh nghiệm.

• #862Trả lời
      Pich HemPich Hem
      Dược sĩ
      Up
      0
      Down

Chào Dung. Trường hợp chồng bạn bị ung thư màng bụng, lại có nhiều dịch trong ổ bụng bạn nên sử dụng cây xạ đen kết hợp 2 vị thuốc có tác dụng xổ tiêu là (Cây bán chi liên và cây Bạch hoa xà thiệt thảo). Cách kết hợp trên sẽ giúp bệnh nhân xổ tiêu dịch ổ bụng, tiêu khối U, cách dùng cụ thể như sau:
      Lấy: 40g xạ đen cả lá và thân, 40g bạch hoa xà thiệt thảo, 20g bán chi liên đem rửa sạch.
      Sắc 3 vị thuốc trên với 1 lít nước, sắc cạn còn khoảng 500-600ml rồi chia ra uống trong ngày.
      Để đặt mua các vị thuốc trên, bạn hãy truy cập theo địa chỉ sau nhé:
      http://caoxaden.com/san-pham/

• #1446Trả lời
      Dược sĩ
      Up
      0
      Down

em muon biet ve cach mua cay xa den,bach hoaxa thiet thao ,cay ban chi lien em o bien hoa, dong nai thi phai lien he voi ai a. thanks

• #1450Trả lời
      Pich HemPich Hem
      Dược sĩ
      Up
      0
      Down

Chào bạn ở Biên Hòa Đồng Nai Chúng tôi không có đại lý bán. Nếu bạn có nhu cầu đặt mua cây thuốc xạ đen hay gửi thông tin về cho chúng tôi để chúng tôi gửi cây thuốc cho bạn qua đường bưu điện.
      Bạn có thể cung cấp thông tin đặt mua tại đây http://caoxaden.com/dat-mua-cay-xa-den/

Tham khảo: 

Chia sẻ:
Đang xem 3 luồng phản hồi
Phản Hồi về: Reply #862 in Ung thư màng bụng cần tư vấn cách điều trị bằng cây xạ đen

Hủy