Ung thư dạ dày chưa di căn có chữa khỏi được không ?

Trang chủ Diễn đàn Hỏi lương y ? ☯️ Ung thư dạ dày chưa di căn có chữa khỏi được không ?

Đang xem 1 luồng phản hồi
  • Người viết
    🌱
    • #12678Trả lời
      Không hoạt động

Bác sĩ cho em hỏi? ba em bị ung thư dạ dày bác sĩ mở ra thấy số lượng bướu hơi nhiều nhưng chưa di căn qua các bộ phận khác.
      Vậy theo bác sĩ vậy bệnh của ba em ở giai đoạn nào và uống bạn liền chị kết hợp với bạch hoa xà thiệt thảo cùng với tam thất có thể chữa khỏi bệnh bà e không?
      Xin bác sĩ tư vấn giùm em.mong bác sĩ giải đáp câu hỏi nhanh giùm em bệnh tình bà em tiên lượng xấu

• #12775Trả lời
      Caythuoc.orgCaythuoc.org
      Dược sĩ
      Hữu ích
      Up
      0
      Down
      Không đúng
      ::

Chào bạn
      Chúng tôi xin trả lời câu hỏi của bạn như sau:
      Bà bạn bị ung thư dạ dày nhưng chưa di căn, trường hợp của bà bạn hiện nay nên áp dụng cách biện pháp điều trị như:
      Hóa trị liệu, xạ trị kết hợp dùng bài thuốc nam cây xạ đen sẽ có hiệu quả tốt. Bạn tham khảo thêm về bài thuốc cây xạ đen tại bài viết sau:
      Cây xạ đen công dụng cách dùng
      Đây là giải pháo mà rất nhiều bệnh nhân áp dụng điều trị hiệu quả.
      Bệnh ung thư có thể điều trị khỏi được không ?
      Như bạn đã biết, ung thư hiện nay vẫn là căn bệnh mà thế giới chưa tìm ra thuốc đặc trị. Tất cả các biện pháp tới thời điểm này chỉ mang tính chất hỗ trợ cho điều trị bệnh, hiệu quả còn tùy thuộc vào cơ địa của từng bệnh nhân bạn nhé.
      Bởi vậy nên có nhiều bệnh nhân khỏi bệnh xong cũng có không ít bệnh nhân không thể qua khỏi do căn bệnh qoái ác này.
      Mong rằng với những chia sẻ, sẽ giúp giải đáp phần nào thắc mắc của bạn.
      Chúc bạn và gia đình sức khỏe. Thân chào !

Tham khảo: 

Chia sẻ:
Đang xem 1 luồng phản hồi
Phản Hồi về: Reply #12775 in Ung thư dạ dày chưa di căn có chữa khỏi được không ?

Hủy