Ung thư trung thất di căn phổi muốn điều trị bằng thuốc nam ?

Trang chủ Diễn đàn Hỏi lương y ? ☯️ Ung thư trung thất di căn phổi muốn điều trị bằng thuốc nam ?

Đang xem 2 luồng phản hồi
  • Người viết
    🌱
    • #16270Trả lời
      Thành viên

Xin chào
      Mẹ em bị ung thư ở trung thất và di căn qua phổi cận kề với giai đoạn cuối ( phổi có tràn màng dicḥ vừa)… do sưć khoẻ ko cho phép và khối u to…ko thế mổ được… hiện tại mẹ e uống thuốc nam bao gồm những cây : bông mã đề, bồ công anh, cây ba gạc, nhọ nồi, cây mặt trời, vẩy ốc, cỏ xước….
      Tình hình sức khoẻ bây giờ: mẹ em cũng khoẻ hơn 1 chút…nhưng vẫn còn mệt và ho.
      E xin hỏi bác sĩ…. em muốn cho mẹ em kết hợp với cây xạ đen với cây bán chi liên cùng với những cay thuốc trên được không ạh….
      Mong được sự tư vấn cuả bác sĩ..
      Em xin chân thành cảm ơn….

• #16280Trả lời
      Thành viên
      Hữu ích
      Up
      0
      Down
      Không đúng
      ::

XIN CHÀO
      Mong được sự phản hồi cuả bác sĩ.
      XIN CẢM ƠN

• #16313Trả lời
      Caythuoc.orgCaythuoc.org
      Dược sĩ
      Hữu ích
      Up
      0
      Down
      Không đúng
      ::

Chào bạn
      Trường hợp của mẹ bạn kết hợp liệu pháp điều trị bằng thuốc Nam sẽ mang rất nhiều lợi ích cho người bệnh.
      Ngoài sử dụng các vị thuốc mà bạn vừa kể trên bạn nên kết hợp thêm bài thuốc cây xạ đen gồm có các vị thuốc: cây xạ đen, cây bán chi liên, cây bạch hoa xà thiệt thảo, lá cây bồ công anh.
      Đây là một bài thuốc hiện nay được rất nhiều bệnh nhân ung thư sử dụng và điều trị hiệu quả.
      Bạn có thể tham khảo thêm thông tin về bài thuốc này tại đây https://caythuoc.org/cay-xa-den-2.html

Chia sẻ:
Đang xem 2 luồng phản hồi
Phản Hồi về: Reply #16313 in Ung thư trung thất di căn phổi muốn điều trị bằng thuốc nam ?

Hủy