U nội mạc tử cung sử dụng cây xạ đen kết hợp trinh nữ hoàng cung được không

Trang chủ Diễn đàn Hỏi lương y ? ☯️ U nội mạc tử cung sử dụng cây xạ đen kết hợp trinh nữ hoàng cung được không

Đang xem 1 luồng phản hồi
  • Người viết
    🌱
    • #13453Trả lời
      Không hoạt động
      Up
      0
      Down
      ::

Kính gửi Trung tâm cây thuốc quý Hòa Bình
      Tôi năm nay 31 tuổi, từng bị khối u lạc nội mạc tử cung trong cơ tử cung kích thước 52*54mm, mỗi lần bị đến kỳ kinh là tôi đau bụng rất dữ dội
      Tôi đã đi điều trị nút mạch khối u được khoảng 5 tháng rồi , sau nút mạch khối u giảm 32*27mm

Nhưng mỗi lần bị tôi vẫn còn rất đau bụng, tôi cũng đã uống lá xạ đen tươi kết hợp với lá cây Trinh nữ hoàng cung được khoảng 2 tháng, nhưng vẫn còn tình trạng đau bụng. Vậy trung tâm có thể tư vấn cho tôi liệu tôi có thể tiếp tục sử dụng lá xạ đen lâu dài được không ạ, và sử dụng sau bao lâu thì khối u sẽ giảm kích thước và biến mất? và khi uống lâu dài thì tình trạng đau bụng của tôi có giảm ko

Tôi cũng đang muốn mua lá của trung tâm về để uống

Tôi xin trân trọng cảm ơn

• #13460Trả lời
      Pich HemPich Hem
      Dược sĩ
      Up
      0
      Down
      ::

Chào bạn Chúng tôi xin trả lời câu hỏi của bạn như sau:
      Bạn bị u nội mạc tử cung Bạn đang kết hợp sử dụng lá xạ đen tươi cùng lá cây trinh nữ hoàng cung sắc uống, Đây là một giải pháp điều trị rất tốt.
      Hiện tại đã có rất nhiều chị em áp dụng giải pháp trên và cho kết quả tốt bạn nhé.
      Bạn vẫn nên duy trì cách này thường xuyên Bởi nó sẽ giúp ích rất nhiều cho bạn trong việc khống chế khối u xơ.
      Ngoài ra để điều trị bệnh hiệu quả Bạn nên kết hợp dùng thêm quả kém đầu ngựa sắc uống (ké đầu ngựa là một vị thuốc dân gian giúp tiêu viêm bài trừ Ung Bướu) ké đầu ngựa khi được kết hợp với xạ đen và trinh nữ hoàng cung sẽ có tác dụng tiêu khối u xơ rất tốt bạn nhé.
      Để biết thêm thông tin về sản phẩm quả ké đầu ngựa có bán tại trung tâm cây thuốc quý Hòa Bình, bạn có thể tham khảo thêm tại đây https://caythuoc.org/ke-dau-ngua.html

Tham khảo: 

Chia sẻ:
Đang xem 1 luồng phản hồi
Phản Hồi về: Reply #13460 in U nội mạc tử cung sử dụng cây xạ đen kết hợp trinh nữ hoàng cung được không

Hủy