Em bị yếu sinh lý cần tư vấn bài thuốc tốt để ngâm rượu

Trang chủ Diễn đàn Hỏi lương y ? ☯️ Em bị yếu sinh lý cần tư vấn bài thuốc tốt để ngâm rượu

Đang xem 1 luồng phản hồi
  • Người viết
    🌱
    • #40259Trả lời
      Khách
      Up
      0
      Down
      ::

Em bị yếu sinh lý nhà thuốc vấn giúp , dùng các loại thảo dược nào để kết hợp ngâm rượu có hiệu quả nhất , cảm ơn .

• #40359Trả lời
      Pich HemPich Hem
      Dược sĩ
      Up
      0
      Down
      ::

Chào bạn.
      Theo kinh nghiệm dân gian bệnh yếu sinh lý có thể điều trị bằng thuốc nam, hơn nữa việc thuốc nam điều trị lại rất an toàn và đem lại hiệu quả cao cho người bệnh.đặc biệt là dân gian lại có một số bài thuốc ngâm rượu bổ thận tráng dương điều trị yếu sinh lý rất hay.

Một trong những bài thuốc điều trị yếu sinh lý hay mà nhà thuốc muốn giới thiệu đến quý vị và các bạn đó là bài thuốc ngâm rượu bạch tật lê. Bài thuốc là sự kết hợp của hai vị thuốc, nấm ngọc cẩu và bạch tật lê. Bạn đem ngâm rượu theo tỉ lệ:
      1kg tật lê
      0,5kg ngọc cẩu khô.
      Ngâm với 6 lít rượu 40 Độ, trong thời gian khoảng một tháng là dùng được bạn nhé. mỗi ngày nên uống khoảng 2 đến 3 ly rượu nhỏ sẽ rất tốt cho sức khỏe sinh lý.

Bạn có thể tìm hiểu thêm thông tin về công dụng của hai vị thuốc trên tại đây:

Chia sẻ:
Đang xem 1 luồng phản hồi
Phản Hồi về: Reply #40359 in Em bị yếu sinh lý cần tư vấn bài thuốc tốt để ngâm rượu

Hủy