Ở nước ngoài mua cây xạ đen được không ?

Trang chủ Diễn đàn Hỏi lương y ? ☯️ Ở nước ngoài mua cây xạ đen được không ?

Đang xem 1 luồng phản hồi
  • Người viết
    🌱
    • #24605Trả lời
      Không hoạt động

Xin chào. Tôi muốn mua cây xạ đen về sử dụng làm thuốc, nhưng gia đình tôi lại định cư ở nước ngoài.
      Xin hỏi nhà thuốc ở nước ngoài có mua được cây xạ đen không, nhà thuốc có thể gửi cây xạ đen ra nước ngoài được không, chúng tôi sẽ chịu toàn bộ chi phí vận chuyển cho nhà thuốc.
      Rất mong sớm nhận được hồi âm. Cảm ơn!

• #24607Trả lời
      Caythuoc.orgCaythuoc.org
      Dược sĩ
      Hữu ích
      Up
      0
      Down
      Không đúng
      ::

Chào bạn.
      Hiện nay cây xạ đen nhận được rất nhiều sự quan tâm của các bệnh nhân kể cả ở trong nước và ngoài nước. Ở trong nước hiện nay nhà thuốc đã hỗ trợ vận chuyển đi tất cả các tỉnh thành trên cả nước.

Những bạn ở nước ngoài, hiện nay chúng tôi vẫn chưa hỗ trợ vận chuyển đi tất cả cả các quốc gia. Bởi mỗi nước có một khung pháp lý về hàng nhập khẩu khác nhau.
      Một số quốc gia chúng tôi có thể gửi trực tiếp cây xạ đen cho khách hàng đó là: Trung Quốc, Đài Loan, Thailand.

Còn lại hầu hết các quốc gia khác như: Liên minh châu Âu EU, Mỹ, Nhật Bản, Hàn Quốc nhà thuốc đều không hỗ trợ vận chuyển trực tiếp.
      Nếu các bạn ở các quốc gia khác muốn đặt mua cây xạ đen bạn nên nhờ người thân sống tại Việt Nam mua và gửi người ở bên Mỹ về Việt Nam mang sang cho các bạn.

Một số thông tin xin chia sẻ đến đến quý vị và các bạn. Chúng tôi mong rằng các bạn luôn ủng hộ để để trung tâm cây thuốc ngày càng phát triển hơn. Cảm ơn!

Tham khảo: 

Chia sẻ:
Đang xem 1 luồng phản hồi
Phản Hồi về: Reply #24607 in Ở nước ngoài mua cây xạ đen được không ?

Hủy