Nước A là gì, có thật sự hiệu quả như nhiều người giới thiệu ?

Trang chủ Diễn đàn Hỏi lương y ? ☯️ Nước A là gì, có thật sự hiệu quả như nhiều người giới thiệu ?

Đang xem 2 luồng phản hồi
  • Người viết
    🌱
    • #21615Trả lời
      Không hoạt động
      Up
      0
      Down
      ::

Em nghe Facebook nhiều bạn giới thiệu về nước A, thấy loại nước này điều trị được rất nhiều bệnh.
      Xin hỏi nước A là gì, và có thật sự nó có nhiều công dụng đến vậy ? Em cảm ơn !

• #21618Trả lời
      Khách
      Up
      0
      Down

Công nhận nước A cũng có rất nhiều công dụng hữu ích;
      Nước A giúp cho việc dâng lễ được chu đáo, thành tâm hơn.
      Tết nóng quá, đồ lễ dâng từ 30. Mùng 3 mình về quê ngoại, hôm qua mới lên. Hoa héo nhưng không rụng lá, rụng cánh, cành hoa nũng ra mà không có chút mùi hôi, nước trong bình vẫn trong veo. Nải chuối mua cùng buồng mà nhà mình chỉ ương ương, nhà bà ngoại đã chín nẫu. Táo vẫn thơm, chỉ kém màu một chút.

Tất cả là nhờ có 3-4 nắp nước A đổ vào bình hoa, là nhờ hoa quả được ngâm nước A đó.
      Các bạn đã ứng dụng nước A vào dịp tết này như nhà tớ chưa?

Mai tớ bắt đầu quay trở lại cv, sẽ tiếp tục hành trình giúp các mẹ nói không với kháng sinh. Tớ biết tớ không đơn độc vì đã rất nhiều mẹ đã hiểu ý nghĩa của việc sẻ chia này, đã chung tay cùng tớ. Yêu quý các bạn lắm.

• #21622Trả lời
      Khách
      Up
      0
      Down

Hôm qua e về ngoại lúc chuẩn bị về HN có ăn miếng bò khô cay tự làm. Đi hơn 1 tiếng về đến HN xuống xe đau bụng lết được lên nhà xong k dậy được vì đau. Nghĩ chắc do ăn bò khô có vấn đề 😥 e cố dậy pha luôn cốc nước A uống. Nằm độ 15p đỡ đau hẳn và từ lúc đó hết đau luôn. Quá thần kỳ mng a! 😘😘😘

Tham khảo: 

Chia sẻ:
Đang xem 2 luồng phản hồi
Phản Hồi về: Reply #21622 in Nước A là gì, có thật sự hiệu quả như nhiều người giới thiệu ?

Hủy