Xuất tinh sớm, quan hệ nhanh bị xìu nên uống cây thuốc gì?

Trang chủ Diễn đàn Hỏi lương y ? ☯️ Xuất tinh sớm, quan hệ nhanh bị xìu nên uống cây thuốc gì?

Đang xem 3 luồng phản hồi
  • Người viết
    🌱
    • #72428Trả lời
      Khách
      Up
      0
      Down
      ::

Em năm nay 40 tuổi, quan hệ hay bị xuất tinh sớm, dương vật có lúc bị xìu, xin hỏi nhà thuốc, để quan hệ lâu xuất tinh hơn em nên dùng thảo dược gì ạ, xin cảm ơn.

• #72461Trả lời
      Pich HemPich Hem
      Dược sĩ
      Up
      0
      Down

Chào bạn.
      Kinh nghiệm dân gian có những vị thuốc giúp cải thiện sinh lý nam giới, điều trị xuất tinh sớm và tăng khả năng cương cứng rất hay, một trong số những vị thuốc hay mà nhà thuốc giới thiệu tới bạn đó là cây nấm ngọc cẩu và cây bạch tật lê.

Bạn dùng ngâm rượu uống sẽ có hiệu quả tốt nhất, hãy tham khảo thêm tại đây nhé: https://caythuoc.org/shop-cay-thuoc-nam-2/bo-than-trang-duong

• #72522Trả lời
      QuachphuthanhQuachphuthanh
      Thành viên
      Up
      0
      Down

Nhà thuốc cho em hỏi, em không uống được rượu, em dùng độc vị khiếm thực hãm trà uống hàng ngày để trị xuất tỉnh sớm được không ạ, nếu được thì hàm lượng bao nhiêu g/ngày thì an toàn ạ, xin cảm ơ

• #72572Trả lời
      Pich HemPich Hem
      Dược sĩ
      Up
      0
      Down

Không uống được rượu bạn dùng độc vị khiếm thực hãm trà hoặc nấu cháo chim sẻ cũng có tác dụng rất tốt.

Liều dùng 20g/ngày nhé

Tham khảo: 

Chia sẻ:
Đang xem 3 luồng phản hồi
Phản Hồi về: Reply #72522 in Xuất tinh sớm, quan hệ nhanh bị xìu nên uống cây thuốc gì?

Hủy