Hỏi về hoa tam thất chữa mất ngủ

Trang chủ Diễn đàn Hỏi lương y ? ☯️ Hỏi về hoa tam thất chữa mất ngủ

Đang xem 1 luồng phản hồi
  • Người viết
    🌱
    • #9491Trả lời
      Khách
      Up
      0
      Down
      ::

Lần trước tôi có gửi câu hỏi lên nhưng chưa thấy trả lời. Tình hình là mẹ tôi bị mất ngủ đã nhiều tháng nay, trước đây bà sử dụng thuốc ngủ để uống trước khi ngủ, nhưng hiện giờ thuốc không còn tác dụng và cả nhà đều không cho bà uống tăng liều do ảnh hưởng đến thần kinh. Hiện giờ mẹ tôi đang uống thuốc tuần hoàn não , nhưng tình trạng mất ngủ vẫn không giảm. Xin hỏi là mẹ tôi uống nước hoa tam thất được không, và có uống cùng với thuốc tuần hoàn não được không hay phải dừng thuốc tuần hoàn não mới đc uống.
      Xin cảm ơn công ty và rất mong có câu trả lời sớm ạ

• #9503Trả lời
      Pich HemPich Hem
      Dược sĩ
      Up
      0
      Down
      ::

Chào bạn. Chúng tôi xin trả lời câu hỏi của bạn như sau.
      Bệnh mất ngủ là một căn bệnh mà hiện nay rất nhiều người mắc phải, để điều trị bệnh mất ngủ giải pháp được nhiều bệnh nhân sử dụng hiện nay đó là sử dụng cây thuốc nam để điều trị
      Bạn nên hạn chế sử dụng thuốc ngủ bởi nó gây nhiều tác dụng phụ và ảnh hưởng xấu đến các cơ quan phủ tạng trong cơ thể.
      Trường hợp của mẹ bạn để điều trị hiệu quả bệnh mất ngủ bạn hãy dùng hoa tam thất hãm nước uống hàng ngày và kết hợp dùng chung thuốc tuần hoàn não sẽ có hiệu quả rất tốt.
      Lưu ý: thời gian dùng hoa tam thất cách thời gian dùng thuốc tuần hoàn não là 30 phút bạn nhé.

Tham khảo: 

Chia sẻ:
Đang xem 1 luồng phản hồi
Phản Hồi về: Hỏi về hoa tam thất chữa mất ngủ