Hỏi cách điều trị gan nhiễm mỡ bằng dân gian ?

Trang chủ Diễn đàn Hỏi lương y ? ☯️ Hỏi cách điều trị gan nhiễm mỡ bằng dân gian ?

Đang xem 3 luồng phản hồi
  • Người viết
    🌱
    • #21458Trả lời
      Không hoạt động

Chào nhà thuốc.
      Em bị bệnh gan nhiễm mỡ, nay muốn nhà thuốc tư vấn cho cách điều trị gan nhiễm mỡ bằng dân gian.
      Em rất thích các phương pháp điều trị bệnh bằng dân gian vì nó đơn giản lành tính và không gây tác dụng phụ.
      Rất mong sớm nhận được sự giúp đỡ của nhà thuốc, em cảm ơn.

• #21479Trả lời
      Khách
      Hữu ích
      Up
      0
      Down
      Không đúng
      ::

Gan nhiễm mỡ điều trị bằng thuốc nam rất đơn giản mà bạn.
      Trước ck mình bị gan nhiễm mỡ, mua 1kg giảo cổ lam về uống là hết hẳn luôn. Đi xét nghiệm chỉ số mỡ màu trở về bình thường.

• #21490Trả lời
      Thành viên
      Hữu ích
      Up
      0
      Down
      Không đúng

Xạ đen điều trị gan nhiễm mỡ cũng rất tốt nha bạn. Bạn dùng thử chưa, cây này giờ nhiều nơi cũng trồng làm thuốc lắm nên dễ kiếm hơn đó.

• #21494Trả lời
      Caythuoc.orgCaythuoc.org
      Dược sĩ
      Hữu ích
      Up
      0
      Down
      Không đúng

Chào bạn.
      Như bạn Giang và vinvin đã chia sẻ: Hiện nay có một số vị thuốc nam điều trị gan nhiễm mỡ rất hay. Một trong những vị thuốc điều trị gan nhiễm mỡ hiện nay đó là cây giảo cổ lam.
      Người bệnh dùng giảo cổ lam liên tục từ 1 đến 2 tháng là các chỉ số gan nhiễm mỡ, mỡ máu trở về bình thường. Ngoài hiệu quả điều trị gan nhiễm mỡ, hạ mỡ máu giảo cổ lam còn có các tá dụng khác như:
      – Hạ huyết áp
      – Giảm béo
      Bạn có thểm tìm hiểu thêm thông tin về cách dùng giảo cổ lam điều trị gan nhiễm mỡ tại bài viết:
      Giảo cổ lam giải pháp an toàn trong điều trị gan nhiễm mỡ

Tham khảo: 

Chia sẻ:
Đang xem 3 luồng phản hồi
Phản Hồi về: Reply #21494 in Hỏi cách điều trị gan nhiễm mỡ bằng dân gian ?

Hủy