Hỏi cách điều trị viêm gan B cho phụ nữ sinh con được 3 tháng

Trang chủ Diễn đàn Hỏi lương y ? ☯️ Hỏi cách điều trị viêm gan B cho phụ nữ sinh con được 3 tháng

Đang xem 1 luồng phản hồi
  • Người viết
    🌱
    • #24541Trả lời
      Diu PhamDiu Pham
      Thành viên

Cho e hỏi: e bị viêm gan b đang ở thể hoạt động mà e lại đang nuôi con 3 tháng tuổi thì làm thế nào ạ. Mong bsi tư vấn giúp e vs. E cam on

• #24551Trả lời
      Caythuoc.orgCaythuoc.org
      Dược sĩ
      Hữu ích
      Up
      0
      Down
      Không đúng
      ::

Chào bạn.
      Bạn đang nuôi con được 3 tháng, bị viêm gan B. Theo lời khuyên của các bác sỹ trường hợp của bạn nên đưa bé đi khám xem cháu có bị mắc viêm gan B không, và xin ý kiến bác sỹ để bệnh viên tiến hành tiêm phòng ngừa viêm gan B cho bé càng sớm càng tốt bạn nhé.
      Bởi theo các chuyên gia, nếu được tiêm phòng ngay sau sinh bé sẽ hạn chế được tới 90% nguy cơ mắc bệnh viêm gan B.
      hình ảnh cây cà gai leo
      Bạn dương tính với viêm gan B, chúng tôi khuyên bạn nên tuân thủ phác đồ điều trị viêm gan B của bệnh viên, đồng thời bạn có thể kết hợp uống thêm thuốc nam để hỗ trợ điều trị bệnh.
      Đối với bệnh viêm gan B, kinh nghiệm dân gian có bài thuốc nam kết hợp từ các vị thuốc cà gai leo và cây xạ đen. Bạn có thể dùng kết hợp 2 vị thuốc trên sắc nước uống hàng ngày bạn nhé.

Để biết thêm cách dùng bài thuốc nam điều trị bệnh viêm gan B, mời bạn tham khảo thêm bài viết:
      Cà gai leo công dụng, cách dùng làm thuốc
      —–

Nguồn tham khảo:
      Viêm gan B có được cho con bú
      http://tudu.com.vn/vn/suc-khoe-cua-be/viem-gan-b-co-duoc-cho-con-bu/
      Ngày truy cập 29 tháng 3 năm 2019

Tham khảo: 

Chia sẻ:
Đang xem 1 luồng phản hồi
Phản Hồi về: Reply #24551 in Hỏi cách điều trị viêm gan B cho phụ nữ sinh con được 3 tháng

Hủy