Em trai bị động kinh cần tư vấn thuốc nam điều trị bênh ?

Trang chủ Diễn đàn Hỏi lương y ? ☯️ Em trai bị động kinh cần tư vấn thuốc nam điều trị bênh ?

Đang xem 1 luồng phản hồi
  • Người viết
    🌱
    • #7815Trả lời
      Khách

Cho em hỏi …em của em nó bị động kinh được khỏag 5 năm nay.. đã thử tất cả các loại thuốc tây rồi thuốc nam nhưg vẫn k,thấy giảm..thỉh thỏag ngày 2 ngày lại lên cơn co giật…tay chân cứg đơ..miệg thì cừi,mắt trợn rồi phì nước bọt..miệng ngậm cứg cứ sợ em cắn lưỡi.. hiện em đang dùg loại thuốc nam..nhưq bẫn k thấy đỡ..năm nay bé đã được 10 tuổi…cho em hỏi có bài thuốc nào hiệu quả nhất..nhiều người đã điều trị khỏi bệnh nhất khôg? mog các bác sĩ giúp đỡ em.. Nhìn bé xinh xắn,đẹp gái mà mắc phải bệnh vậy,lâu lâu lại lên cơn nhìn xót thương lắm ạ..nhà em cũg chẳg có ai mang tiền sử bệnh này..
      Mong hồi âm câu trả lời của bác sĩ trong thời gian sớm nhất…em cảm ơn

• #7824Trả lời
      Caythuoc.orgCaythuoc.org
      Dược sĩ
      Hữu ích
      Up
      0
      Down
      Không đúng
      ::

Chào bạn, hiện nay chúng tôi đang có bài thuốc nam điều trị động kinh, rất nhiều bệnh nhân sử dụng thuốc có hiệu quả bạn nhé. Bạn có thể tham khảo thêm về bài thuốc tại đây: https://caythuoc.org/bai-thuoc-nam-chua-benh-dong-kinh-o-hoa-binh.html

Chia sẻ:
Đang xem 1 luồng phản hồi
Phản Hồi về: Reply #7824 in Em trai bị động kinh cần tư vấn thuốc nam điều trị bênh ?

Hủy