E ở Kiên Giang có trồng được cây xạ đen không, mua hạt giống ở đâu

Trang chủ Diễn đàn Mua bán cây thuốc nam, dược liệu E ở Kiên Giang có trồng được cây xạ đen không, mua hạt giống ở đâu

Đang xem 1 luồng phản hồi
  • Người viết
    🌱
    • #36770Trả lời
      Không hoạt động
      Up
      0
      Down
      ::

Dạ Cho em hỏi em muốn mua hạt giống cây xạ đen ạ. Có thể tư vấn cho em biết nhiều thông tin hơn về hạt giống được không ạ và đặt mua bằng hình thức nào ạ.

Dạ em đang ở kiên Giang ạ. Em muốn biết hạt giống xạ đen khi mình gieo trồng thì sẽ phát triển tốt thành cây nhiều không ạ. Em sợ tình trạng hạt không nãy mầm ạ.

Dạ em thường thấy có nhiều người mua và gieo trồng thường gặp tình trạng là không đúng cây xạ đen mà là cây xạ vàng ạ.

• #36952Trả lời
      Pich HemPich Hem
      Dược sĩ
      Up
      0
      Down
      ::

Chào bạn.
      Ở trong Kiên Giang bạn vẫn có thể trồng cây xạ đen được bình thường bạn nhé. Bởi vì cây thuốc này thích hợp được với nhiều loại khí hậu, chất đất, thời tiết, lại là là dạng cây rừng nên có khả năng kháng chịu với sâu bệnh rất tốt.

Việc gieo hạt giống xạ đen cũng không quá khó, tỷ lệ nảy mầm hạt giống xạ đen khá cao Đạt khoảng 80%. Nếu bạn chăm bón tốt, hoàn toàn có thể gieo giống thành công cây thảo dược này.

hạt xạ đen tươi

Trung tâm cây thuốc quý Hòa Bình,là địa chỉ cung cấp cây xạ đen khô và giống xạ đen uy tín 10 năm nay. Khi bạn đặt mua các sản phẩm từ cây xạ đen tại nhà thuốc bạn có thể hoàn toàn yên tâm về chất lượng sản phẩm.
      Hạt giống xạ đen do chúng tôi cung cấp là loại hạt giống thuần chủng, nguồn gốc Hòa Bình, không lai tạp bạn nhé.

Hiện nay nhà thuốc có tiến hành gửi hạt giống đi tất cả các tỉnh thành trên cả nước. nếu bạn có nhu cầu đặt mua hãy gọi điện trực tiếp cho nhà thuốc qua số điện thoại 097 878 4411 để đặt mua hạt giống. Cảm ơn bạn!

Tham khảo: 

Chia sẻ:
Đang xem 1 luồng phản hồi
Phản Hồi về: Reply #36952 in E ở Kiên Giang có trồng được cây xạ đen không, mua hạt giống ở đâu

Hủy