Cây mā đề và cây Bồ công anh

Trang chủ Diễn đàn Hỏi lương y ? ☯️ Cây mā đề và cây Bồ công anh

Đang xem 1 luồng phản hồi
  • Người viết
    🌱
    • #47650Trả lời
      Khách

Nhà em ở bên Mỹ , em có hai người bạn họ có chỉ cho em biết ở trong vườn nhà em có hai cây thuốc quý, một là cây Bồ công anh, hai là cây mã đề , mà em thì không biết có phải là hai vị thuốc quý này không trong vườn nhà em thì rất nhiều cây Bồ công anh còn ở nhà má thì rất nhiều cây mã đề , nếu em muốn chứng thực đó có phải là hai loại thuốc quý không thì em phải làm sao để phân biệt phải hay không phải

• #47767Trả lời
      Caythuoc.orgCaythuoc.org
      Dược sĩ
      Hữu ích
      Up
      0
      Down
      Không đúng
      ::

Chào bạn.
      Để xác định đó có phải là hai loại thảo dược bồ công anh và cây mã đề hay không, Bạn hãy đăng ký làm thành viên diễn đàn cây thuốc quý Hòa Bình. Sau khi đăng ký thành viên thành công bằng tài khoản Facebook hoặc tài khoản Google, bạn sẽ có quyền gửi câu hỏi đính kèm hình ảnh.

Bạn chụp hình ảnh hai cây thuốc tại vườn của mình sau đó đăng bài viết và gửi lên cho nhà thuốc, để chúng tôi xác định xem đó có phải là hai vị thuốc mà bạn cần xác định hay không bạn nhé.

Để đăng ký thành viên diễn đàn cây thuốc quý Hòa Bình, mời bạn truy cập tại link sau: https://caythuoc.org/wp-login.php

Chia sẻ:
Đang xem 1 luồng phản hồi
Phản Hồi về: Reply #47767 in Cây mā đề và cây Bồ công anh

Hủy