Cần tư vấn cây thuốc giảm cân và điều trị tóc bạc sớm cho gia đình

Trang chủ Diễn đàn Hỏi lương y ? ☯️ Cần tư vấn cây thuốc giảm cân và điều trị tóc bạc sớm cho gia đình

Đang xem 1 luồng phản hồi
  • Người viết
    🌱
    • #4564Trả lời
      Khách

Tôi mới sinh cháu nhỏ được 6 tháng, tôi béo quá muốn giảm cân nặng a.
      Chồng tôi bị gút, mỡ máu,men gan cao, tóc bạc dùng loại lá thuốc nào thì tốt nhất a?
      Con gai tôi 16 tuổi tóc cháu mỏng , bạc nhiều sợi, cháu hơi béo muốn giảm cân và điều trị tóc bạc sớm, tóc dày thì uống loại lá thuốc nào cho tốt a?
      Con gái thư 2 năm nay 12 tuổi. Cháu hay bị ra mồ hôi tay và chân thì uống loại thuốc nào a? Tôi mong dc tư vấn để đặt mua thuốc a.”

• #4575Trả lời
      Caythuoc.orgCaythuoc.org
      Dược sĩ
      Hữu ích
      Up
      0
      Down
      Không đúng
      ::

Chào Lan Hương:
      Bạn muốn giảm cân bằng cây thuốc nam, chúng tôi xin giới thiệu với bạn cây Giảo cổ lam, vị thuốc có nhiều tác dụng trong đó có tác dụng giảm cân, giảm lượng mỡ dư thừa ở đùi và bụng. Có thể nói, hiện nay giảo cổ lam là cây thuốc có tác dụng giảm béo hành đầu đó bạn. Mọi người đều có thể dùng được giảo cổ lam như một loại trà.
      Bạn tham.khảo thêm về nhữnh tác dụng của cây giảo cổ lam tại đây:
      https://caythuoc.org
      Chồng bạn bị guot, mỡ máu, men gan cao nên dùng thêm cây Cà gai leo “một cây thuốc có tác dụng tăng cường chức năng gan rất tốt”.
      Với bệnh tóc bạc sớm bạn nên tìm hiểu thêm về cây Hà thủ ô bạn nhé.
      Một số thông tin chia sẻ cùng bạn.

Tham khảo: 

Chia sẻ:
Đang xem 1 luồng phản hồi
Phản Hồi về: Reply #4575 in Cần tư vấn cây thuốc giảm cân và điều trị tóc bạc sớm cho gia đình

Hủy