Cần mua bột cam thảo điều trị da mỏng, sạm da, nhiều mụn do dùng nhiều mỹ phẩm

Trang chủ Diễn đàn Hỏi lương y ? ☯️ Cần mua bột cam thảo điều trị da mỏng, sạm da, nhiều mụn do dùng nhiều mỹ phẩm

Đang xem 2 luồng phản hồi
  • Người viết
    🌱
    • #4607Trả lời
      Khách

Tôi bị mỏng da, sạm da và mụn viêm do dùng mỹ phẩm, đắp mặt bằng bột cam thảo có được không? Nên kết hợp với loại nào nữa để có kết quả tốt nhất cho da của tôi?
      Tôi cảm ơn!

• #4611Trả lời
      Pich HemPich Hem
      Dược sĩ
      Hữu ích
      Up
      0
      Down
      Không đúng
      ::

Chào Hà:
      Việc sử dụng nhiều Mỹ phẩm, nhất là các loại Mỹ phẩm trôi nổi không rõ nguồn gốc là nguyên nhân chính khiến Da mỏng, da nhiều mụn, da yếu hoặc viêm nhiễm.
      Chúng tôi khuyên bạn nên ngưng sử dụng các loại mỹ phẩm, hóa chất ngay vì nó chỉ có tác dụng làm đẹp nhất thời nhưng về lâu về dài sẽ làm ảnh hưởng tới sức khỏe và làn da của bạn (Điều này rất nguy hiểm).
      Để da trở nên khỏe mạnh mà vẫn sáng đẹp, bạn nên dùng một số loại mặt nạ dược liệu để đắp bạn nhé. Hiện nay các chị em đang dùng một loại mặt nạ để giúp da trắng và khỏe đó là : “Đắp mặt nạ bột cam thảo”. Cách đắp này sẽ giúp da bạn khỏe và trắng hơn.
      Ngoài ra để điều trị mụn bạn nên kết hợp dùng thêm bột nghệ để điều trị mụn nữa nhé.
      Bạn tham khảo về Bột cam thảo tại đây nhé:
      https://caythuoc.org/cam-thao-bac-vi-thuoc-quy.html

• #8905Trả lời
      Khách
      Hữu ích
      Up
      0
      Down
      Không đúng
      ::

MUA 0,5KG

Tham khảo: 

Chia sẻ:
Đang xem 2 luồng phản hồi
Phản Hồi về: Reply #4611 in Cần mua bột cam thảo điều trị da mỏng, sạm da, nhiều mụn do dùng nhiều mỹ phẩm

Hủy