Có bầu dương tính covid19 dùng được Lianhua Qingwen Jiaonang ko

Trang chủ Diễn đàn Hỏi lương y ? ☯️ Có bầu dương tính covid19 dùng được Lianhua Qingwen Jiaonang ko

Đang xem 6 luồng phản hồi
  • Người viết
    🌱
    • #70093Trả lời
      Khách
      Up
      0
      Down
      ::

Bác sĩ ơi!
      Cho e hỏi vợ e đang có bầu 4 tháng mà giờ đang dương tính thì dùng thuốc Lianhua Qingwen Jiaonang được không ạk

• #70100Trả lời
      Pich HemPich Hem
      Dược sĩ
      Up
      0
      Down

Chào bạn.
      Lianhua Qingwen Jiaonang là thuốc thảo dược được sản xuất bởi hãng Dược phẩm nổi tiếng hàng đầu tại Trung Quốc là Yiling Pharmaceutical.

Thông tin trên trang web của hãng dược phẩm thì Lianhua Qingwen Jiaonang dùng được cho phụ nữ mang thai nhưng cần được sự theo dõi của các bác sỹ. Thông tin này bạn có thể tìm hiểu tại đây: http://en.yiling.cn/YLEN/contents/2131/38.html

Lưu ý: Dùng thuốc đúng liều lượng, nếu sau 3 ngày sử dụng không thấy có các dấu hiệu thuyên giảm người bệnh cần ngưng sử dụng và tham vấn ý kiến bác sỹ.

Để biết thêm thông tin, mời bạn tham khảo tại đây: https://caythuoc.org/thuoc-lianhua-qingwen-jiaonang-dieu-tri-covid-19-hieu-qua-ra-sao.html

• #75685Trả lời
      Khách
      Up
      0
      Down

E đang có bầu được 3 tuần có uống được thuốc nay ko ạ

• #75686Trả lời
      Khách
      Up
      0
      Down

E đang có bầu được 3 tuần có uống được thuốc nay ko ạ

• #75738Trả lời
      Pich HemPich Hem
      Dược sĩ
      Up
      0
      Down

Mang bầu mới 3 tuần bạn không nên dùng thuốc này nhé. Ít nhất là mang bầu từ 3 tháng trở lên mới nên dùng bạn nha.

• #76553Trả lời
      Khách
      Up
      0
      Down

Em có bầu 4 tuần nhưng không biết và lỡ uống rồi thì liệu có ảnh hưởng đến thai nhi ko ah

• #76640Trả lời
      Pich HemPich Hem
      Dược sĩ
      Up
      0
      Down

Nếu bạn lỡ uống thì bạn nhưng không sử dụng nữa nhé, có thể đi kiểm tra lại thai nhi khi có điều kiện. Nếu không có dấu hiệu bất thường thì bạn không thể lo lắng gì nhé.

Chia sẻ:
Đang xem 6 luồng phản hồi
Phản Hồi về: Reply #70100 in Có bầu dương tính covid19 dùng được Lianhua Qingwen Jiaonang ko

Hủy