Kinh nguyệt không đều, mất ngủ, thoái hoá nên uống gì

Trang chủ Diễn đàn Hỏi lương y ? ☯️ Kinh nguyệt không đều, mất ngủ, thoái hoá nên uống gì

Đang xem 1 luồng phản hồi
  • Người viết
    🌱
    • #48598Trả lời
      Khách
      Up
      0
      Down
      ::

Xin chào Bác sỹ,
      Tôi là nữ, 33 tuổi, kinh nguyệt không đều, khó có con, lại bị nóng trong người. Ăn nhiều nhưng không tăng cân, huyết áp thấp, thoái hoá xương khớp vùng thắt lưng và thường xuyên đau mỏi vai gáy kèm theo mất ngủ, rụng tóc, suy giảm trí nhớ.
      Mong Bác sỹ tư vấn cách dùng cao trăn đối với trường hợp của tôi

• #48653Trả lời
      Pich HemPich Hem
      Dược sĩ
      Up
      0
      Down
      ::

Chào bạn.
      Bệnh của bạn có thể do nguyên nhân suy nhược cơ thể, bạn nên đi khám kiểm tra lại tình trạng sức khỏe và các cơ quan chức năng của cơ thể như: chức năng gan, chức năng thận, hệ tiêu hóa….

Khám toàn diện để chuẩn đoán chính xác tình trạng bệnh, có thể do cơ thể bạn ẩn chứa một căn bệnh nào đó nên dẫn đến tình trạng. Khi xác định được rõ tình trạng bệnh nhà thuốc sẽ thăm khám và lấy thuốc để điều trị cho bạn hiệu quả nhất.

Khi chưa xác định được rõ tình trạng bệnh thì bạn không nên dùng cao trăn, bởi nếu điều trị sai thì việc sử dụng cao trăn không đem lại hiệu quả như mong muốn.

Một số thông tin xin phép được chia sẻ đến bạn.

Chia sẻ:
Đang xem 1 luồng phản hồi
Phản Hồi về: Reply #48653 in Kinh nguyệt không đều, mất ngủ, thoái hoá nên uống gì

Hủy