Cách điều trị và điều trị bệnh đa u xơ tử cung

Trang chủ Diễn đàn Hỏi lương y ? ☯️ Cách điều trị và điều trị bệnh đa u xơ tử cung

Đang xem 1 luồng phản hồi
  • Người viết
    🌱
    • #41039Trả lời
      Khách

Da cho e hỏi e đi siêu âm bụng hoi tháng 6 kết quả e bị đa u sơ tư cung,u xơ lớn kt#65*54*90mm.bac sĩ không cho thuốc,e hỏi phải mổ sao ạ, vì e rất lo lắng vì e sợ mổ,bác sĩ nói muốn cắt bỏ hả e còn lo lắng hơn, bác sĩ nói sau hai tháng sạch Kinh hai ngày tai khám, vì công việc e k tai khám và e sợ mổ nên không khám lại đi tìm hỏi tư vấn để dùng uốn,nge mọi người nói e đều lo sợ , dược sĩ nói mô se khó có con vì e chưa có gia đình,trước thân tu cung có cấu trúc tương tự kt#28*22mm,ba e mua bình phụ khang,e đang uốn bình phụ Khang và nấu lá nữ hoàng cung uốn thấy tu cung rằng rằng,buốt và truong,trong cơ thể nóng và có khi khó thở, vì e hay lo lắng ai nói đến e lo, có bị ức chế,vì e sợ mổ xin tư vấn giúp cho e với ạ,e được dược sĩ tư vấn nói nấu thêm tam thất và xa đen cùng Trinh nữ hoàng cung cho hiệu quả e đang tìm mua ạ,xin tư vấn giúp e cách nấu và liều lượng uốn ạ,e uốn vậy có thể tiêu diệt được khôi u không ạ và có hết bệnh không ạ, uốn vậy có tác dụng phụ không ạ, để lâu sẽ bị ung thư sao ạ,e rất lo,e năm nay 35tuoi chưa có gia đình ạ,e uốn liệu trình như thế nào ạ,e rất lo lắng ngi đến khó thở ở tim,xin hãy giúp đỡ e ạ

• #41616Trả lời
      Caythuoc.orgCaythuoc.org
      Dược sĩ
      Hữu ích
      Up
      0
      Down
      Không đúng
      ::

Chào bạn.
      Đối với bệnh nhân u xơ tử cung sử dụng cây thuốc nam để điều trị là một trong những giải pháp tốt cho người bệnh. trường hợp của bạn ngoài uống cây trinh nữ hoàng cung bạn nên kết hợp dùng thêm cây xạ đen nữa bạn nhé, cây xạ đen là một vị thuốc nổi tiếng ở Hòa Bình bởi hiệu quả tiêu u bướu, hỗ trợ điều trị bệnh ung thư, và các loại khối u lành tính khác.

Thời gian qua rất nhiều chị em điều trị u xơ tử cung hiệu quả bằng kết hợp cây xạ đen và lá trinh nữ hoàng cung. Bạn có thể tham khảo thêm cách dùng tại đây: https://caythuoc.org/ket-hop-trinh-nu-hoang-cung-voi-cay-gi-de-dieu-tri-u-tu-cung.html

Tham khảo: 

Chia sẻ:
Đang xem 1 luồng phản hồi
Phản Hồi về: Reply #41616 in Cách điều trị và điều trị bệnh đa u xơ tử cung

Hủy