Bị ung thư gan nên dùng cây gì kết hợp với cây xạ đen ?

Trang chủ Diễn đàn Hỏi đáp về cây xạ đen 🌿 Bị ung thư gan nên dùng cây gì kết hợp với cây xạ đen ?

Đang xem 1 luồng phản hồi
  • Người viết
    🌱
    • #10514Trả lời
      Dược sĩ
      Up
      0
      Down
      ::

Chào shop, ba của mình bị ung thư gan ( ung thư chiếm 60% gan), bác sĩ kg điều trị trị bằng phương pháp nào cả. Vậy mình có dùng 4 loại cây: cây xạ đen, bạch hoa xà, bán chi liên, cây an xoa được kg? Hay phải dùng loại nào? Mong shop tư vần giúp mình để mình mua cho ba uống. Cảm ơn shop rất nhiều.

• #1395Trả lời
      Pich HemPich Hem
      Dược sĩ
      Up
      0
      Down
      ::

Trường hợp của ba bạn bị ung thư gan bạn lựa chọn giải pháp dùng cây thuốc nam để điều trị là giải pháp thông minh và hiệu quả hiện nay.
      Đối với bệnh ung thư gan bạn nên kết hợp giữa cây xạ đen, cây bạch hoa xà thiệt thảo, cây an xoa, cây bán chi liên sắc chung với liều lượng như sau:
      Cây xạ đen 30g
      cây bạch hoa xà thiệt thảo 30g
      cây bán chi liên 10g
      cây an xoa 15g
      Các vị thuốc đem rửa sạch sau đó sắc chung với 1,5 lít nước, sắc cạn còn khoảng 700 đến 800 ml rồi chia ra uống trong ngày, uống sau bữa ăn 20 phút.
      Để tìm hiểu thêm thông tin về cách sử dụng cây xạ đen kết hợp với các vị thuốc trên bạn có thể tham khảo thêm tại bài viết sau:
      http://caoxaden.com/huong-dan-chi-tiet-cach-dung-cay-xa-den-lam-thuoc.html

Chia sẻ:
Đang xem 1 luồng phản hồi
Phản Hồi về: Reply #1395 in Bị ung thư gan nên dùng cây gì kết hợp với cây xạ đen ?

Hủy