Bị U tuyến giáp và U vú có dùng được cây xạ đen không ?

Trang chủ Diễn đàn Hỏi đáp về cây xạ đen 🌿 Bị U tuyến giáp và U vú có dùng được cây xạ đen không ?

Đang xem 4 luồng phản hồi
  • Người viết
    🌱
    • #846Trả lời
      Dược sĩ

Cho em hỏi.Em đi khám thì được biết e bị u tuyến giáp nhưng lành tính và bị u vú cũng lành tính.Vậy em muốn uống xạ đen có được không và liều lượng uống như thế nào? Và uống trong thời gian bao lâu?

• #852Trả lời
      Caythuoc.orgCaythuoc.org
      Dược sĩ
      Hữu ích
      Up
      0
      Down
      Không đúng
      ::

Chào Trang, bạn bị u tuyến giáp và u vú lành tính. Bạn nên dùng cây xạ đen sắc uống hàng ngày, xạ đen sẽ giúp bạn tiêu U bướu rất tốt.
      Bạn nên kiên trì dùng trong thời gian khoảng 4-6 tháng thì khối U mới teo được nhé. Vì chúng tôi không biết kích thước khối U của bạn thế nào nên không phán đoán được chính xác thời gian điều trị.
      Một số chia sẻ cùng bạn. Thân chào !

• #873Trả lời
      Dược sĩ
      Hữu ích
      Up
      0
      Down
      Không đúng

Em ở Cà Mau thì đặt mua và thanh toán như thế nào? Em muốn mua khoảng 4kg xạ đen về sắc nước uônga hàng ngày.

• #875Trả lời
      Caythuoc.orgCaoxaden.com
      Dược sĩ
      Hữu ích
      Up
      0
      Down
      Không đúng

Chào Trang. Ở cà mau để đặt mua bạn hãy gọi trực tiếp qua số ĐT 0978784411 để đặt hàng, hoặc bann đặt hàng online trên website, chúng tôi nhận được địa chỉ của bạn sẽ tiến hành gửi hàng cho bạn qua đường bưu điện. Bạn nhận và thanh toán tiền cho nhân viên bưu điện nhé.
      Thân chào bạn !

• #10426Trả lời
      Dược sĩ
      Hữu ích
      Up
      0
      Down
      Không đúng

Có thể uông thuốc tây kết hợp với xạ đên có được không?

• #10427Trả lời
      Caythuoc.orgCaythuoc.org
      Dược sĩ
      Hữu ích
      Up
      0
      Down
      Không đúng

Chào Huệ, nếu bạn đang dùng thuốc Tây bạn vẫn dùng kết hợp thêm cây xạ đen đường bình thường nhé. Xạ đen sẽ giúp tăng cường hiệu quả điều trị u bướu.
      một lưu ý với bạn: trong quá trình dùng kết hợp, thời gian dùng xạ đen nên cách thời gian dùng thuốc tây 30 phút bạn nhé.

Chia sẻ:
Đang xem 4 luồng phản hồi
Phản Hồi về: Reply #873 in Bị U tuyến giáp và U vú có dùng được cây xạ đen không ?

Hủy