Ngâm rượu ba kích thế nào mới bổ dương hiệu quả ?

Trang chủ Diễn đàn Hỏi lương y ? ☯️ Ngâm rượu ba kích thế nào mới bổ dương hiệu quả ?

Đang xem 1 luồng phản hồi
  • Người viết
    🌱
    • #4623Trả lời
      Khách
      Up
      0
      Down
      ::

Chào caythuoc.org.
      em ở Hà Giang em vừa mới cưới vợ gầm 2 thanh nhưng em không thể làm được cho vợ em hài lòng. em tìm trên mạng em thấy anh có giới thiệu về củ Ba Kích tím. em muốn sử dụng thuốc của anh chị giới thiệu va Cu Ba Kích ở quê em cũng có nhưng em không biết ngâm kiểu gì. Ở nhà em anh trai em cũng đi lên rừng tìm cụ Ba Kích về bán. Hiện nay em đang lam ở Hà Nội. anh chị co thể gửi cho em một trai rươu Ba Kích được không,và em có thể xin anh chi dậy em ngâm được không? số di động cua em la 01665936781
      em tên Ly Seo Sính

• #4626Trả lời
      Pich HemPich Hem
      Dược sĩ
      Up
      0
      Down
      ::

Chào Seo Sính:
      Bạn cảm thấy vợ không hài lòng trong chuyện chăn gối, bạn nên tâm sự hỏi nhỏ với vợ xem nguyên nhân tại đâu. Nếu nguyên nhân là do chuyện ấy thì bạn nên tìm biện pháp để khắc phục ngay.
      Hiện nay có nhiều cây thuốc nam có tác dụng tăng cường khả năng tình dục cho nam giới trong đó có rượu ba kích. Người dùng rượu ba kích sẽ làm tăng thời gian quan hệ, lâu xuất tinh (cố tinh) sẽ giúp cho bạn tình lên đỉnh.
      Để biết cách ngâm rượu ba kích đúng cách, bạn tham khảo bài viết sau:
      https://caythuoc.org/ruou-ba-kich.html

Chia sẻ:
Đang xem 1 luồng phản hồi
Phản Hồi về: Reply #4626 in Ngâm rượu ba kích thế nào mới bổ dương hiệu quả ?

Hủy